Bán nhà Nguyễn Thái Sơn Gò Vấp 36m² 7.75 tỷ - Ô tô vào tận nhà! | TongkhoBDS.com

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà Nguyễn Thái Sơn Gò Vấp 36m² 7.75 tỷ - Ô tô vào tận nhà!

7.75 tỷ
36 m² - 215 triệu/m²

Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

16 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
36 m²

Sở hữu ngay căn nhà phố tuyệt đẹp tại trục đường sầm uất Nguyễn Thái Sơn, Quận Gò Vấp với hẻm nhựa rộng rãi, ô tô tránh nhau thoải mái, sẵn sàng dọn vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 36m²
  • Bố trí: Kết cấu 1 trệt, 3 lầu và sân thượng thoáng mát.
  • Đặc điểm: Nhà mới sửa sang cực đẹp, thiết kế hiện đại với 3 phòng ngủ và 4 WC riêng biệt, hẻm nhựa thông thoáng an ninh cao.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách siêu thị Emart Phan Văn Trị chỉ 3 phút di chuyển, thuận tiện mua sắm
  • Gần Bệnh viện Quân y 175, đảm bảo chăm sóc sức khỏe nhanh chóng
  • Dễ dàng di chuyển ra sân bay Tân Sơn Nhất chỉ trong 10 phút
  • Gần công viên Gia Định, không gian xanh lý tưởng để tập thể dục và thư giãn
  • Xung quanh đầy đủ hệ thống trường học các cấp và chợ Gò Vấp sầm uất

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.75 tỷ (Còn thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Căn nhà là lựa chọn hoàn hảo cho các gia đình muốn tìm nơi an cư ổn định, an ninh hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm bất động sản có tính thanh khoản cao và dòng tiền cho thuê ổn định tại trung tâm Gò Vấp.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để được hỗ trợ xem nhà thực tế miễn phí và sở hữu cơ hội an cư tuyệt vời này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam