Bán nhà Ngọc Hà, Ba Đình 45m² giá 12.7 tỷ - Vị trí đẹp, kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà Ngọc Hà, Ba Đình 45m² giá 12.7 tỷ - Vị trí đẹp, kinh doanh sầm uất!

12.7 tỷ
45 m² - 282 triệu/m²

Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
45 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời tại Ngọc Hà, Ba Đình! Ngôi nhà không chỉ nằm ở vị trí đắc địa với ngõ thông rộng, thuận lợi cho việc kinh doanh mà còn gần các tiện ích cần thiết, chắc chắn sẽ mang đến cho bạn một không gian sống lý tưởng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 45m²
  • Bố trí: Tầng 1: Cửa hàng kinh doanh, khu bếp, wc. Tầng 2 và 3: Mỗi tầng có 2 phòng và 1 wc. Tầng 4: Phòng thờ, sân phơi và khu thư giãn.
  • Đặc điểm: Nhà xây khung cột vững chắc, có thể cải tạo thêm tầng. Sổ đỏ chính chủ, cất két an toàn.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Lăng Bác, thuận tiện cho việc tham quan và thư giãn.
  • Chỉ cách hồ một đoạn ngắn, môi trường sống trong lành.
  • Gần chợ, dễ dàng mua sắm hàng ngày.
  • Ngõ thông thoáng, có thể tránh xe máy, thuận lợi cho việc đi lại.
  • Khu vực sầm uất, đông dân cư, thích hợp cho việc kinh doanh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.7 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà phù hợp cho các hộ gia đình muốn kết hợp giữa việc ở và kinh doanh, cũng như các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời tại khu vực trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được xem nhà miễn phí và trải nghiệm không gian sống tuyệt vời này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội