Bán nhà ngõ Thịnh Quang, quận Đống Đa 17m² giá chỉ 2.2 tỷ - Lô góc thoáng mát! | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà ngõ Thịnh Quang, quận Đống Đa 17m² giá chỉ 2.2 tỷ - Lô góc thoáng mát!

2.2 tỷ
17 m² - 129 triệu/m²

Phường Thịnh Quang, Quận Đống Đa, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
17 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà lý tưởng tại ngõ Thịnh Quang, quận Đống Đa! Đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu một không gian sống thoáng đãng, gần gũi với thiên nhiên và đầy đủ tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 17m²
  • Bố trí: 4 tầng, Tầng 1 gồm khách, bếp và WC; Tầng 2 và 3 mỗi tầng 1 phòng ngủ và WC riêng; Tầng 4 là phòng thờ và sân phơi.
  • Đặc điểm: Nhà tự xây kiên cố bằng khung cột bê tông, lô góc cực thoáng mát quanh năm, có khả năng lên thêm tầng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Vĩnh Hồ, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Cách đường Láng và ngã tư Sở chỉ vài phút đi bộ.
  • Giao thông thuận lợi, ô tô vào tận nhà.
  • Khu vực dân cư an ninh, yên tĩnh và văn minh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.2 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình nhỏ, các cặp vợ chồng trẻ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống an lành tại trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.