Bán nhà ngõ phố Tôn Đức Thắng 10m² giá 1,75 tỷ - Sổ đỏ chính chủ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà ngõ phố Tôn Đức Thắng 10m² giá 1,75 tỷ - Sổ đỏ chính chủ!

1.75 tỷ
10 m² - 175 triệu/m²

Hàng Bột, Đống Đa, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
10 m²

Khám phá cơ hội sở hữu ngôi nhà 3 tầng tại phố Tôn Đức Thắng, quận Đống Đa với diện tích 10m² và sổ đỏ chính chủ. Đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai mong muốn sống trong khu vực trung tâm, gần các tiện ích hàng ngày.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:10m²
  • Bố trí:3 tầng, thiết kế hợp lý, không gian sống thoải mái
  • Đặc điểm:Nhà cách ô tô đỗ 5m, ngõ thông ra các phố Tôn Đức Thắng, Quốc Tử Giám, Khâm Thiên.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Trường Tiểu học và THCS Hàng Bột, thuận tiện cho việc học hành của con em
  • Cách chợ Hàng Bột chỉ 300m, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần Hồ Thiền Quang, nơi lý tưởng để thư giãn và tập thể dục
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực khác trong thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:1,75 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với các gia đình nhỏ, người đi làm hoặc các nhà đầu tư muốn tìm kiếm một bất động sản có tiềm năng tăng giá trong khu vực trung tâm.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin và đặt lịch xem nhà!