Bán nhà MTKD đường Bình Long, Tân Quý - Diện tích 346m² - Giá 36 tỷ thương lượng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà MTKD đường Bình Long, Tân Quý - Diện tích 346m² - Giá 36 tỷ thương lượng!

36 tỷ
346 m² - 104 triệu/m²

Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
346 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại nhà mặt tiền đường Bình Long, Phường Tân Quý, quận Tân Phú! Đây là một bất động sản không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một vị trí kinh doanh sầm uất và tiềm năng phát triển vượt trội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 346m² (8x50m), vuông vức không lỗi
  • Bố trí: Nhà 1 lầu, thiết kế hiện đại và tiện nghi
  • Đặc điểm: Vị trí đẹp nhất đường Bình Long, gần giao lộ Tân Hương và Lê Thúc Hoạch, đối diện là các dự án công viên và trường học của BHH, quy hoạch mở rộng đường 30m, phù hợp cho kinh doanh 24/7.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học phổ thông, thuận tiện cho việc đưa đón trẻ
  • Cách công viên chỉ vài bước chân, không gian xanh cho gia đình
  • Đối diện với nhiều nhà hàng và cửa hàng tiện lợi, phục vụ nhu cầu hàng ngày
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Tiềm năng kinh doanh lớn nhờ vị trí đắc địa trên tuyến đường chính

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 36 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một mặt bằng kinh doanh lý tưởng, chủ đầu tư hoặc các gia đình muốn định cư tại khu vực sầm uất và phát triển.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này! Chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn!