Bán nhà MT Nguyễn Duy Hiệu, Thảo Điền, 72.8m² chỉ 23 tỷ - Nhà đẹp, còn mới! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà MT Nguyễn Duy Hiệu, Thảo Điền, 72.8m² chỉ 23 tỷ - Nhà đẹp, còn mới!

23 tỷ
72 m² - 319 triệu/m²

Thảo Điền, 12, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
72 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà mặt tiền đường Nguyễn Duy Hiệu, phường Thảo Điền, quận 2, Hồ Chí Minh. Nhà còn mới đẹp, thiết kế hiện đại, phù hợp cho việc ở hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 72,8m² (5,6m x 13m)
  • Bố trí: 2 tầng, bao gồm 4 phòng ngủ và 3 phòng vệ sinh
  • Đặc điểm: Nhà mặt tiền, hướng Tây, hợp đồng thuê 30 triệu/tháng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường Quốc tế ABC, thuận tiện cho việc học của con em
  • Cách siêu thị VinMart chỉ 500m, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần khu vui chơi giải trí, phù hợp cho các gia đình có trẻ nhỏ
  • Dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố qua các tuyến đường lớn
  • Hệ thống giao thông công cộng gần kề, thuận lợi cho việc di chuyển bằng xe máy hoặc Metro

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 23 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái, yên tĩnh tại khu vực Thảo Điền sầm uất, hoặc nhà đầu tư muốn sinh lời từ cho thuê.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này. Chúng tôi sẵn sàng hỗ trợ bạn từ A-Z trong quá trình giao dịch!