Bán Nhà MT Bạch Mã Quận 10 189m² giá 79 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán Nhà MT Bạch Mã Quận 10 189m² giá 79 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

79 tỷ
189 m² - 418 triệu/m²

Phường 12, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
189 m²

Chính chủ cần bán gấp nhà mặt tiền Bạch Mã, vị trí đắc địa tại Quận 10, thuận tiện kinh doanh, đầu tư. Ngôi nhà có diện tích rộng rãi, phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 189m²
  • Bố trí: Hầm + 3 lầu + sân thượng
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng 8m, pháp lý sổ hồng tư nhân, sẵn sàng giao dịch

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học nổi tiếng như THCS Trần Văn Ơn, thuận tiện cho việc học tập của con em
  • Cách chợ Bến Thành chỉ 10 phút di chuyển, dễ dàng mua sắm
  • Khu vực sầm uất, thuận lợi cho kinh doanh và phát triển thương mại
  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom và Parkson, đáp ứng nhu cầu giải trí và mua sắm
  • Dễ dàng di chuyển qua các tuyến đường chính, thuận lợi cho việc đi lại bằng xe máy, ô tô và hệ thống Metro

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 79 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm bất động sản sinh lời hoặc những ai muốn mở rộng kinh doanh tại khu vực trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và làm việc trực tiếp với chính chủ, cơ hội không thể bỏ lỡ!