Bán nhà Mễ Trì, Nam Từ Liêm 120m² giá 33,5 tỷ - Đầu tư sinh lời ổn định! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà Mễ Trì, Nam Từ Liêm 120m² giá 33,5 tỷ - Đầu tư sinh lời ổn định!

33.3 tỷ
120 m² - 278 triệu/m²

Phường Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
120 m²

Chính chủ cần bán nhà khu vực Mễ Trì, Nam Từ Liêm - một cơ hội đầu tư cực kỳ hấp dẫn cho những ai tìm kiếm một bất động sản có dòng tiền ổn định. Với vị trí đắc địa và ngõ thông, ô tô đỗ cửa, nhà có sổ đỏ vuông đẹp, mang lại tiềm năng cho việc cho thuê hoặc ở lâu dài.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 120m²
  • Bố trí: 7 tầng, mặt tiền 8,6m với 25 phòng khép kín đầy đủ nội thất
  • Đặc điểm: Nhà được trang bị hệ thống phòng cháy chữa cháy đạt chuẩn, an ninh tốt, luôn kín phòng với doanh thu ổn định.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trục đường chính như Đại Lộ Thăng Long, Lê Quang Đạo, Miếu Đầm, thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Tiện ích xung quanh đa dạng với nhiều khu đô thị, trung tâm thương mại và hành chính cấp quốc gia kề bên
  • An ninh khu vực tốt, phù hợp với gia đình và cho thuê
  • Gần các trường học và bệnh viện, thuận lợi cho sinh hoạt hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 33,5 tỷ có thương lượng

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp cho các nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản cho thuê, hoặc gia đình cần một không gian sống an toàn, tiện nghi giữa lòng Hà Nội.

Liên hệ:

Liên hệ ngay với Nguyễn Ánh để xem nhà miễn phí và không bỏ lỡ cơ hội này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam