Bán nhà mặt tiền Trần Hưng Đạo, Quận 1, 299.5m² - Vị trí vàng cho kinh doanh! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà mặt tiền Trần Hưng Đạo, Quận 1, 299.5m² - Vị trí vàng cho kinh doanh!

190 tỷ
299 m² - 635 triệu/m²

Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
299 m²

Đón đầu cơ hội đầu tư với nhà mặt tiền Trần Hưng Đạo, tọa lạc tại vị trí đắc địa quận 1, TP Hồ Chí Minh. Đây là nơi lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản kinh doanh hiệu quả, với tiềm năng sinh lời cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:299.5m² (11.3m × 26.5m)
  • Bố trí:Nhà lô góc, có hẻm hông và hẻm sau
  • Đặc điểm:Mặt tiền đường Trần Hưng Đạo, trục thương mại sầm uất, phù hợp cho mọi ngành nghề kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Cầu Kho, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Cách các trung tâm thương mại lớn chỉ vài phút di chuyển
  • Dễ dàng tiếp cận các tuyến đường huyết mạch của thành phố
  • Gần các trường học, bệnh viện, nâng cao giá trị sống và làm việc

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:190 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp với các nhà đầu tư đang tìm kiếm một vị trí lý tưởng để xây dựng khách sạn, căn hộ dịch vụ hoặc building, tận dụng được tiềm năng sinh lời từ khu vực sầm uất.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản đắc địa này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà.