Bán nhà mặt tiền Tôn Đức Thắng, Phan Thiết 954m² giá 70 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà mặt tiền Tôn Đức Thắng, Phan Thiết 954m² giá 70 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

70 tỷ
954 m² - 73 triệu/m²

Phan Thiết, Bình Thuận

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
954 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại trung tâm Phan Thiết! Nhà đất 2 mặt tiền Tôn Đức Thắng và Đặng Thai Mai, một vị trí đắc địa hiếm có trong khu vực, đang chờ đón chủ nhân mới.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 954m²
  • Bố trí: Gồm 4 lô mặt tiền Tôn Đức Thắng (680m²) + 2 lô phía sau (274,4m²)
  • Đặc điểm: 2 mặt tiền đường lớn, nằm trong khu vực trung tâm sầm uất, pháp lý rõ ràng với sổ hồng riêng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Phan Thiết, thuận tiện cho việc mua sắm hàng hóa.
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, lý tưởng cho gia đình có con nhỏ.
  • Gần các trung tâm giải trí, ẩm thực nổi tiếng của thành phố.
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận nhờ hệ thống giao thông phát triển.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 70 tỷ
  • Hợp đồng cho thuê: 100 triệu/tháng, sinh lời ngay từ khi sở hữu.

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản có giá trị tại khu vực trung tâm, hoặc các gia đình tìm kiếm một không gian sống lý tưởng với nhiều tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà.