Bán Nhà Mặt Tiền Phan Châu Trinh Hải Châu 192m² - Vị Trí Kinh Doanh Đắc Địa | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán Nhà Mặt Tiền Phan Châu Trinh Hải Châu 192m² - Vị Trí Kinh Doanh Đắc Địa

35.5 tỷ
192 m² - 185 triệu/m²

Quận Hải Châu, Thành phố Đà Nẵng

3 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
192 m²

Sở hữu ngay vị trí vàng tại ngã 5 Phan Châu Trinh - tâm điểm giao thương sầm uất bậc nhất quận Hải Châu, nơi quỹ đất mặt tiền lớn luôn trong tình trạng khan hiếm.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 192.7m² (Ngang 6.35m, nở hậu tài lộc)
  • Bố trí: Mặt bằng kinh doanh thông thoáng, hiện đang chia làm 2 shop cho thuê
  • Đặc điểm: Đất đẹp, vị trí đắc địa, pháp lý sổ hồng hoàn chỉnh, sẵn sàng giao dịch

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Cầu Rồng và trục đường tài chính Nguyễn Văn Linh chỉ 300m
  • Nằm ngay nút giao Ngã 5 sầm uất, cực kỳ thuận tiện cho việc nhận diện thương hiệu
  • Gần các trung tâm thương mại lớn và chợ Hàn, chợ Cồn trong bán kính 1km
  • Xung quanh tập trung hệ thống ngân hàng, văn phòng công ty và chuỗi cửa hàng thời trang cao cấp
  • Khu vực hạ tầng giao thông hoàn thiện, dễ dàng di chuyển ra sân bay quốc tế Đà Nẵng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 35.5 tỷ
  • Dòng tiền: Đang cho thuê ổn định với doanh thu khoảng 30 triệu/tháng

Phù hợp với ai:

Lý tưởng cho các nhà đầu tư bất động sản dòng tiền, các doanh nghiệp muốn mở showroom trưng bày, văn phòng đại diện hoặc xây dựng tòa nhà cao tầng ngay lõi trung tâm Đà Nẵng.

Liên hệ:

Cơ hội sở hữu siêu phẩm mặt tiền hiếm có tại trung tâm Hải Châu, quý khách hàng vui lòng liên hệ ngay để nhận thông tin chi tiết và xem vị trí thực tế!