Bán nhà mặt tiền Phạm Văn Xảo, Tân Phú 41.2m² - Chính chủ bán gấp! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà mặt tiền Phạm Văn Xảo, Tân Phú 41.2m² - Chính chủ bán gấp!

7.4 tỷ
41.2 m² - 180 triệu/m²

Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
41.2 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu nhà mặt tiền tuyệt đẹp tại đường Phạm Văn Xảo, phường Phú Thọ Hòa, quận Tân Phú. Đây là một sản phẩm chính chủ với thiết kế hiện đại và vị trí đắc địa, hoàn hảo cho việc kinh doanh hoặc để ở.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 41.2m² (4 x 10m)
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng
  • Đặc điểm: Nhà đẹp, cứng cáp, sẵn sàng vào ở ngay
  • Hướng: Đông Nam

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Tân Phú chỉ 500m, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện Tân Phú, đảm bảo sức khỏe cho gia đình bạn
  • Thuận tiện giao thông với đường rộng 10m, xe hơi tránh nhau dễ dàng
  • Khu dân cư hiện hữu, dân trí cao, an ninh tốt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.4 tỷ (có thương lượng chính chủ)

Phù hợp với ai:

Nhà này rất phù hợp cho gia đình có nhu cầu ở kết hợp với kinh doanh hoặc đầu tư bất động sản sinh lời.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này! Chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn trong việc tìm kiếm ngôi nhà mơ ước.