Bán Nhà Mặt Tiền Phạm Ngọc Thạch, Nha Trang - 205m², Gần Biển 250m | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán Nhà Mặt Tiền Phạm Ngọc Thạch, Nha Trang - 205m², Gần Biển 250m

25 tỷ
205 m² - 122 triệu/m²

Thành Phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
205 m²

Cơ hội đầu tư vàng sở hữu ngay căn nhà mặt tiền đắc địa tại cung đường du lịch sầm uất bậc nhất Nha Trang - Phạm Ngọc Thạch! Chỉ 250m là chạm tới bờ biển xanh mát, sẵn sàng đón trọn dòng khách du lịch mỗi ngày.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 205m²
  • Bố trí: Ngang 8.8m vuông vắn, dễ dàng thiết kế và kinh doanh.
  • Đặc điểm: Vị trí vàng khu du lịch, tập trung đông đúc khách sạn, nhà hàng, lượng khách du lịch ổn định. Thích hợp xây dựng căn hộ dịch vụ, khách sạn mini hoặc kinh doanh đa ngành nghề lưu trú.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách bãi biển Nha Trang chỉ 250m, thuận tiện di chuyển và tận hưởng không khí biển trong lành.
  • Nằm trên trục đường Phạm Ngọc Thạch, khu vực tập trung nhiều khách sạn, resort, nhà hàng cao cấp.
  • Gần các điểm tham quan du lịch nổi tiếng của Nha Trang, thu hút lượng lớn du khách.
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng kết nối đến các khu vực trung tâm và các tiện ích công cộng khác.
  • Khu vực an ninh, dân cư thân thiện, phù hợp cho việc kinh doanh lâu dài.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 25 tỷ (Có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Nhà đầu tư thông thái đang tìm kiếm cơ hội sở hữu bất động sản mặt tiền tại trung tâm du lịch Nha Trang, có tiềm năng sinh lời cao từ việc kinh doanh khách sạn, căn hộ dịch vụ hoặc khai thác du lịch.

Liên hệ:

Sở hữu ngay căn nhà mặt tiền triệu đô này! Liên hệ để nhận thông tin chi tiết và thương lượng giá tốt nhất.