Bán Nhà Mặt Tiền P. Trần Phú Quy Nhơn 73m² - Vị Trí Kinh Doanh Đắc Địa | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán Nhà Mặt Tiền P. Trần Phú Quy Nhơn 73m² - Vị Trí Kinh Doanh Đắc Địa

8.6 tỷ
73 m² - 118 triệu/m²

Phường Trần Phú, Thành phố Quy Nhơn, Tỉnh Bình Định

2 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
73 m²

Cơ hội hiếm có để sở hữu bất động sản mặt tiền tại trung tâm Phường Trần Phú - khu vực đắt giá nhất nhì thành phố biển Quy Nhơn, lý tưởng để vừa ở vừa kinh doanh sinh lời bền vững.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 73.04m² (Ngang 3.94m)
  • Bố trí: Nhà 1.5 tầng, thiết kế công năng gồm 2 phòng ngủ và 2 phòng vệ sinh
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường lộ giới 10m thông thoáng, khu dân cư sầm uất, pháp lý sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch

Tiện ích xung quanh:

  • Vị trí cực gần Quảng Trường Quy Nhơn, trung tâm tổ chức các sự kiện lớn của tỉnh
  • Cách bãi biển Xuân Diệu và phố đi bộ chỉ vài bước chân, tận hưởng không khí biển mát mẻ
  • Tiếp giáp các tuyến đường huyết mạch Nguyễn Huệ, Xuân Diệu, thuận tiện giao thương
  • Xung quanh tập trung nhiều nhà hàng, khách sạn và khu dịch vụ du lịch sầm uất nhất thành phố
  • Gần Bệnh viện Đa khoa tỉnh Bình Định và hệ thống trường học các cấp trong bán kính 1km

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8 tỷ 600 triệu

Phù hợp với ai:

Sản phẩm hoàn hảo cho các nhà đầu tư muốn giữ dòng tiền, các chủ doanh nghiệp mở văn phòng, showroom hoặc gia đình muốn định cư tại khu vực trung tâm sầm uất nhất Quy Nhơn.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và sở hữu bất động sản vị trí vàng này trước khi giá tăng cao!