Bán nhà mặt tiền Nguyễn Đình Chiểu, Quận 1, 64.9m² - Vị trí đắc địa, dễ khai thác! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà mặt tiền Nguyễn Đình Chiểu, Quận 1, 64.9m² - Vị trí đắc địa, dễ khai thác!

29 tỷ
64 m² - 453 triệu/m²

Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
64 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu bất động sản đắc địa tại trung tâm Quận 1, TP. Hồ Chí Minh! Căn nhà mặt tiền đường Nguyễn Đình Chiểu với diện tích 64,9m² đang chờ đợi những ý tưởng sáng tạo từ bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 64.9m²
  • Bố trí: Nhà để trống, dễ khai thác làm văn phòng, showroom hoặc căn hộ dịch vụ cao cấp
  • Đặc điểm: Sổ hồng riêng, chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường Nguyễn Đình Chiểu, giữa Cách Mạng Tháng Tám và Bà Huyện Thanh Quan
  • Khu vực tập trung nhiều văn phòng, thẩm mỹ viện và cửa hàng thời trang cao cấp
  • Di chuyển thuận lợi đến Quận 3, Quận 10, Quận 5 và trung tâm hành chính cũ của TP.HCM
  • Gần các tiện ích như ngân hàng, siêu thị, nhà hàng và quán cà phê nổi tiếng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 29 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho các nhà đầu tư, doanh nhân muốn khởi nghiệp hoặc mở rộng kinh doanh trong khu vực sôi động của thành phố.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này! Chúng tôi sẵn sàng hỗ trợ bạn trong mọi thủ tục và thông tin cần thiết.