Bán nhà mặt tiền Nguyễn Chánh 98m² - Vị trí đắc địa - Kinh doanh ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà mặt tiền Nguyễn Chánh 98m² - Vị trí đắc địa - Kinh doanh ngay!

8.29 tỷ
98 m² - 85 triệu/m²

Phường Hòa Khánh Bắc, Quận Liên Chiểu, Thành phố Đà Nẵng

2 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
98 m²

Khám phá cơ hội đầu tư hiếm có tại trục đường Nguyễn Chánh sầm uất! Lô đất mặt tiền sở hữu lợi thế kép với kiệt bên hông rộng 4m, cực kỳ thông thoáng và thuận tiện cho mọi loại hình kinh doanh, mang lại giá trị sinh lời bền vững cho chủ sở hữu.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 98.4m² (chiều ngang 4.8m)
  • Bố trí: Đất mặt tiền kẹp kiệt bên hông rộng 4m, hiện có sẵn nhà cấp 4 gác lửng đang cho thuê
  • Đặc điểm: Đường rộng 10.5m, vỉa hè 5m cực kỳ thông thoáng; hướng Đông Nam đón gió mát mẻ; pháp lý sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Cách bãi tắm biển Xuân Thiều chỉ 900m, lý tưởng để tận hưởng không gian biển mỗi ngày
  • Gần trường Đại học Bách Khoa Đà Nẵng, khu vực dân cư và sinh viên đông đúc
  • Cách chợ Hòa Khánh khoảng 1.5km, trung tâm mua sắm sầm uất nhất quận Liên Chiểu
  • Gần khu công nghiệp Hòa Khánh, tiềm năng kinh doanh và cho thuê cực cao
  • Hệ thống trường học các cấp và cửa hàng tiện lợi ngay trong bán kính 1km

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8 tỷ 290 triệu (có thương lượng trực tiếp)
  • Dòng tiền: Hiện đang cho thuê kinh doanh ổn định 9 triệu/tháng

Phù hợp với ai:

Sản phẩm hoàn hảo cho nhà đầu tư tìm kiếm vị trí có dòng tiền sẵn, hoặc khách hàng muốn xây dựng văn phòng, spa, showroom kinh doanh tại khu vực giao thương sầm uất gần biển.

Liên hệ:

Vị trí vàng kẹp kiệt cực hiếm tại Nguyễn Chánh - Liên hệ ngay để xem thực tế và chốt giá tốt nhất từ chính chủ!