Bán nhà mặt tiền Nguyễn An Ninh 136.7m² - Gần biển và tiện ích | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà mặt tiền Nguyễn An Ninh 136.7m² - Gần biển và tiện ích

17.731 tỷ
136 m² - 130 triệu/m²

Thành phố Dĩ An, Bình Dương

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
136 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại Dĩ An, Bình Dương! Căn nhà 2 mặt tiền tọa lạc trên đường Nguyễn An Ninh, chỉ cách biển Bãi Sau 400m, mang lại tiềm năng kinh doanh vượt trội cho chủ sở hữu.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 136.7m²
  • Bố trí: Nhà 2 mặt tiền, thuận lợi cho việc kinh doanh và sinh hoạt
  • Đặc điểm: Mặt sau giáp Trần Bình Trọng nối dài, gần chợ, trường học, tạo điều kiện thuận lợi cho việc buôn bán và sinh hoạt hàng ngày

Tiện ích xung quanh:

  • Chợ Dĩ An cách 500m, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Gần trường tiểu học và trung học, lý tưởng cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Cách bãi biển Bãi Sau chỉ 400m, thuận lợi cho việc nghỉ dưỡng và giải trí
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh đảm bảo

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 17.731 triệu VND

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một căn nhà vừa để ở vừa để kinh doanh, đặc biệt là những ai yêu thích cuộc sống gần gũi với biển và tiện ích đô thị.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này!