Bán nhà mặt tiền Mạc Thị Bưởi, Quận 1, 78m² - Đầu tư sinh lời lý tưởng! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà mặt tiền Mạc Thị Bưởi, Quận 1, 78m² - Đầu tư sinh lời lý tưởng!

90 tỷ
78 m² - 1154 triệu/m²

Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
78 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mặt tiền tuyệt đẹp tại đường Mạc Thị Bưởi, trung tâm Quận 1, TP Hồ Chí Minh! Với vị trí đắc địa và thiết kế 3 tầng, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 78m²
  • Bố trí: 3 tầng, không gian rộng rãi, thoáng đãng
  • Đặc điểm: Nhà trống, giao ngay, pháp lý sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bến Thành, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách công viên 23/9 chỉ 500m, không gian xanh mát cho gia đình
  • Đối diện nhiều nhà hàng, quán cafe nổi tiếng, thuận lợi cho việc giải trí
  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận và sân bay

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 90 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn tìm kiếm một tài sản có giá trị gia tăng cao hoặc các gia đình trẻ muốn an cư tại khu vực trung tâm sầm uất của thành phố.

Liên hệ:

Nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư tuyệt vời này! Hãy gọi ngay để biết thêm chi tiết và lên lịch xem nhà.