Bán nhà mặt tiền Lê Thị Hà, Hóc Môn, 1725m² thổ cư - Đầu tư sinh lời bậc nhất! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà mặt tiền Lê Thị Hà, Hóc Môn, 1725m² thổ cư - Đầu tư sinh lời bậc nhất!

115 tỷ
1725 m² - 67 triệu/m²

Tân Xuân, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
1725 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu nhà mặt tiền Lê Thị Hà, Tân Xuân, Hóc Môn với diện tích 1725m² thổ cư, thích hợp cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm vị trí đắc địa để kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 1725m² (23x78m)
  • Bố trí: Nhà cấp 4 hiện đang cho quán dê thuê
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường rộng 30m, có lề rộng, vị trí kinh doanh buôn bán sầm uất, tuyến đường hàng đầu tại Hóc Môn, thích hợp đầu tư dài hạn

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Hóc Môn, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chưa đến 1km, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm thành phố
  • Gần các ngân hàng, dịch vụ tài chính và các tiện ích khác phục vụ nhu cầu sinh hoạt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 115 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân hoặc gia đình muốn tìm kiếm một vị trí kinh doanh lý tưởng và tiềm năng phát triển trong tương lai.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà ngay hôm nay!