Bán nhà mặt tiền Lê Độ, Thanh Khê, Đà Nẵng 109.3m² giá 16.2 tỷ - Kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà mặt tiền Lê Độ, Thanh Khê, Đà Nẵng 109.3m² giá 16.2 tỷ - Kinh doanh sầm uất!

16.2 tỷ
109.3 m² - 148 triệu/m²

Phường Chính Gián, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
109.3 m²

Chính chủ cần bán gấp nhà mặt tiền đường Lê Độ, Thanh Khê, Đà Nẵng. Đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu bất động sản đắc địa, phù hợp cho kinh doanh và đầu tư với vị trí thuận lợi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 109.3m²
  • Bố trí: 2 tầng, mặt tiền 6.2m
  • Đặc điểm: Đường rộng 7.5m, sổ nở hậu, hiện đang cho thuê 20 triệu/tháng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần ngã ba Võ Văn Tần và Lê Độ, thuận lợi cho giao thông
  • Cách đường Điện Biên Phủ và sân bay quốc tế Đà Nẵng chỉ vài phút đi xe
  • Vị trí kinh doanh sầm uất, phù hợp cho mọi ngành nghề
  • Khu vực dân cư đông đúc, tiềm năng phát triển cao

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 16.2 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho các nhà đầu tư tìm kiếm một vị trí kinh doanh lý tưởng hoặc những ai mong muốn sở hữu một ngôi nhà đẹp tại trung tâm Đà Nẵng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản đắc địa này!