Bán nhà mặt tiền Hoàng Văn Thụ 30m - 63,91m² - 4 tầng 6PN giá 16 tỷ | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà mặt tiền Hoàng Văn Thụ 30m - 63,91m² - 4 tầng 6PN giá 16 tỷ

16 tỷ
63.91 m² - 250 triệu/m²

9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
63.91 m²

Khám phá cơ hội sở hữu nhà mặt tiền Hoàng Văn Thụ, vị trí đắc địa tại Phường 9, Quận Phú Nhuận. Với diện tích sổ 63,91m² (2,9m x 22m), nhà được thiết kế vuông vức, cùng mặt hẻm phía sau và vỉa hè rộng rãi, tạo điều kiện thuận lợi cho việc kinh doanh và sinh hoạt.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 63,91m²
  • Bố trí: 1 trệt, 3 lầu, sân thượng, 6 phòng ngủ (6 PN, trong đó 4 PN khép kín có WC riêng), 6 WC, ban công, cửa hẻm sau.
  • Đặc điểm: Nhà 4 tầng BTCT, có không gian thoáng đãng, ánh sáng tự nhiên, phù hợp cho gia đình lớn hoặc đầu tư cho thuê.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận lợi cho con em đi học.
  • Cách chợ Phú Nhuận chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày.
  • Gần các trung tâm thương mại lớn, đáp ứng nhu cầu tiêu dùng.
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm như Quận 1, Quận 3 qua tuyến đường chính.
  • Khu vực dân cư sầm uất, an ninh tốt, phù hợp cho sinh sống và đầu tư.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 16 tỷ (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp cho gia đình đông người, hoặc nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có giá trị gia tăng cao trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin và đặt lịch xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam