Bán nhà mặt tiền hẻm Nguyễn Văn Công, Gò Vấp, 22m² - Giá chỉ 4,99 tỷ! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà mặt tiền hẻm Nguyễn Văn Công, Gò Vấp, 22m² - Giá chỉ 4,99 tỷ!

4,99 tỷ
22 m² - 227 triệu/m²

Phường 03, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
22 m²

Bán nhà 2 mặt tiền hẻm Nguyễn Văn Công, phường 3, quận Gò Vấp - cơ hội hiếm có cho những ai yêu thích sự thoáng đãng và tiện nghi! Căn góc này nằm trong khu vực yên tĩnh, an ninh, gần sân bay và công viên Gia Định, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 22,4m² (4,2 x 7,6m)
  • Bố trí: Trệt lầu, phòng khách, bếp, 2 phòng ngủ, 2WC
  • Đặc điểm: Nhà mặt tiền hẻm, không gian thông thoáng, thiết kế hiện đại

Tiện ích xung quanh:

  • Gần sân bay Tân Sơn Nhất, thuận lợi cho di chuyển
  • Cách công viên Gia Định chỉ 500m, lý tưởng cho việc thư giãn và thể dục
  • Trường Đại Học Công Nghiệp nằm trong bán kính 1km, thuận tiện cho sinh viên
  • Khu vực an ninh, yên tĩnh, thích hợp cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4,99 tỷ VND (còn thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với các gia đình trẻ hoặc những ai có nhu cầu tìm kiếm một không gian sống thoải mái, gần gũi với thiên nhiên và các tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Hãy nhanh tay liên hệ để được tư vấn và xem nhà ngay hôm nay!