Bán nhà mặt tiền đường Tăng Bạt Hổ Đà Lạt 85m² giá 35 tỷ - Vị trí đắc địa kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà mặt tiền đường Tăng Bạt Hổ Đà Lạt 85m² giá 35 tỷ - Vị trí đắc địa kinh doanh sầm uất!

35 tỷ
85 m² - 412 triệu/m²

Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
85 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại trung tâm Đà Lạt! Căn nhà mặt tiền đường Tăng Bạt Hổ không chỉ sở hữu vị trí đắc địa mà còn là nơi lý tưởng để kinh doanh và phát triển các hoạt động thương mại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 85,94 m²
  • Bố trí: Nhà 1 trệt, 1 lầu, tầng trệt đang kinh doanh
  • Đặc điểm: Sổ riêng xây dựng, nhà hoàn công, mặt tiền đường chính Tăng Bạt Hổ

Tiện ích xung quanh:

  • Cách khu Hòa Bình chỉ 20m, thuận tiện cho việc giải trí và thư giãn
  • Cách chợ Đà Lạt 100m, dễ dàng tiếp cận các dịch vụ mua sắm
  • Khu vực sầm uất với nhiều nhà hàng, quán ăn nổi tiếng
  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển bằng mọi phương tiện
  • Thích hợp cho nhiều loại hình kinh doanh đa ngành nghề

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 35 tỷ VND - Thương lượng và làm việc chính chủ

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân hay gia đình muốn sở hữu một bất động sản giá trị tại trung tâm Đà Lạt, nơi có tiềm năng phát triển không ngừng.

Liên hệ:

Nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà đắc địa này!