Bán nhà mặt tiền đường số 3, Hiệp Bình Phước, Thủ Đức - Sổ hồng, cho thuê 11.7 tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà mặt tiền đường số 3, Hiệp Bình Phước, Thủ Đức - Sổ hồng, cho thuê 11.7 tỷ

11.7 tỷ
67.5 m² - 173 triệu/m²

Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
67.5 m²

Khám phá cơ hội sở hữu bất động sản đắc địa ngay tại mặt tiền đường số 3, phường Hiệp Bình Phước, thành phố Thủ Đức, chỉ cách Vạn Phúc City và trường THPT Nguyễn Khuyến vài bước chân. Với thiết kế 1 trệt, 2 lầu, căn nhà này không chỉ phù hợp để ở mà còn là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 67.5m²
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường lớn, sổ hồng chính chủ, đang có hợp đồng thuê ổn định

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường THPT Nguyễn Khuyến, thuận tiện cho việc học hành của con em
  • Cách khu biệt thự Thủ Đức Garden Home chỉ vài phút đi bộ
  • Gần Vạn Phúc City, khu vực đang phát triển mạnh mẽ
  • Thích hợp cho các nhu cầu kinh doanh hoặc cho thuê với lưu lượng khách ổn định

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.7 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp cho gia đình muốn tìm kiếm không gian sống tiện nghi tại khu vực phát triển, cũng như nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội sinh lời từ cho thuê.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà.