Bán nhà mặt tiền đường Phú Đức, Nha Trang 95.2m² - Vị trí đẹp gần biển! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà mặt tiền đường Phú Đức, Nha Trang 95.2m² - Vị trí đẹp gần biển!

7.85 tỷ
95 m² - 83 triệu/m²

Phường Vĩnh Hòa, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
5 Phòng
Diện tích
95 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà mặt tiền tuyệt đẹp tại Nha Trang! Đây chính là nơi lý tưởng để bạn tận hưởng cuộc sống gần biển và không gian sống thoáng đãng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 95.2m²
  • Bố trí: 2 tầng với 5 phòng ngủ, bếp, phòng khách, và nhà vệ sinh.
  • Đặc điểm: Căn nhà góc mặt tiền, mặt tiền rộng 11m, đường nhựa lớn, chỉ cách biển 2 phút đi bộ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bãi biển Nha Trang, dễ dàng cho việc tắm biển và thư giãn.
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố.
  • Xung quanh có nhiều cửa hàng, quán ăn, và dịch vụ tiện ích phục vụ nhu cầu hàng ngày.
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt, phù hợp để ở hoặc đầu tư.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.85 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho những ai yêu thích sự tiện nghi, gần gũi với thiên nhiên và không khí trong lành của biển. Đây cũng là cơ hội đầu tư tốt cho những ai muốn sở hữu bất động sản tại khu vực phát triển của Nha Trang.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!