Bán Nhà Mặt Tiền Đường Lâm Văn Bền 73m² Giá 17.5 Tỷ - Kinh Doanh Đa Nghành | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán Nhà Mặt Tiền Đường Lâm Văn Bền 73m² Giá 17.5 Tỷ - Kinh Doanh Đa Nghành

17.5 tỷ
73 m² - 240 triệu/m²

Tân Quy, 7, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
73 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu nhà mặt tiền lý tưởng tại đường Lâm Văn Bền, phường Tân Quy, quận 7, TP Hồ Chí Minh! Đây là một bất động sản lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí kinh doanh đắc địa và phát triển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 73m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, không gian thông thoáng, tiện nghi
  • Đặc điểm: Nhà mặt tiền, khu vực kinh doanh đa ngành nghề, dễ dàng thu hút khách hàng

Tiện ích xung quanh:

  • Cách mặt tiền đường Nguyễn Thị Thập chỉ vài căn, thuận lợi cho việc giao thương
  • Khu vực sầm uất, gần nhiều cửa hàng, quán ăn và dịch vụ
  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Gần các trường học, bệnh viện và trung tâm thương mại, phục vụ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 17.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này phù hợp với các nhà đầu tư, doanh nghiệp hoặc gia đình có nhu cầu kinh doanh và sinh sống tại khu vực sầm uất của quận 7.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu nhà mặt tiền đắc địa này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Quy, Quận 7, Tp Hồ Chí Minh