Bán Nhà Mặt Tiền Dương Khuê Tân Phú 220m² - Vị Trí Đắc Địa Kinh Doanh! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán Nhà Mặt Tiền Dương Khuê Tân Phú 220m² - Vị Trí Đắc Địa Kinh Doanh!

28 tỷ
220 m² - 127 triệu/m²

Phường Hiệp Tân, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh

2 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
220 m²

Sở hữu ngay siêu phẩm mặt tiền ngang 10m cực hiếm tại trung tâm Quận Tân Phú - Vị trí đắc địa với lòng đường rộng 14m, mang lại tiềm năng kinh doanh vô hạn và dòng tiền ổn định cho nhà đầu tư thông thái.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 220m² (Ngang 10m x Dài 22m), khuôn đất vuông vắn cực đẹp.
  • Bố trí: Kết cấu nhà đúc 1 lầu kiên cố, có sân thượng thoáng đãng.
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường rộng 14m, vỉa hè thông thoáng, thuận tiện cho xe tải và ô tô tránh nhau, khu vực dân cư sầm uất, hạ tầng hoàn thiện.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trục đường huyết mạch Lũy Bán Bích chỉ 2 phút di chuyển.
  • Gần khu vực đường Tô Hiệu, tập trung nhiều hàng quán và dịch vụ cao cấp.
  • Chỉ mất 5 phút đến siêu thị Co.opmart Hòa Bình và Big C Phú Thạnh.
  • Gần Công viên văn hóa Đầm Sen, thuận tiện cho hoạt động vui chơi giải trí.
  • Xung quanh đầy đủ hệ thống trường học các cấp và ngân hàng lớn.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 28 tỷ (Có thương lượng cho khách hàng thiện chí).
  • Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, giao dịch nhanh chóng, minh bạch.

Phù hợp với ai:

Lý tưởng để xây dựng tòa nhà văn phòng, showroom, khách sạn, phòng khám đa khoa hoặc kinh doanh chuỗi cửa hàng thương mại nhờ lợi thế mặt tiền ngang 10m cực kỳ hiếm có tại khu vực.

Liên hệ:

Cơ hội sở hữu bất động sản mặt tiền giá trị cao tại Quận Tân Phú. Quý khách hàng vui lòng liên hệ ngay để được hỗ trợ xem nhà và đàm phán giá tốt nhất!