Bán nhà mặt tiền đường 3/2, quận Ninh Kiều, 408m² - Sổ hồng riêng, giá tốt! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà mặt tiền đường 3/2, quận Ninh Kiều, 408m² - Sổ hồng riêng, giá tốt!

28.968 tỷ
408 m² - 71 triệu/m²

Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
408 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu bất động sản đắc địa tại trung tâm quận Ninh Kiều, Cần Thơ! Ngôi nhà này không chỉ có vị trí lý tưởng mà còn là lựa chọn tuyệt vời cho việc đầu tư hoặc định cư lâu dài.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:408m²
  • Bố trí:Nhà mặt tiền, có 150m² thổ cư, lộ giới lớn, thuận tiện cho việc lưu thông của xe tải và xe hơi.
  • Đặc điểm:Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng, dễ dàng cho việc chuyển nhượng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom Plaza Cần Thơ, thuận tiện cho việc mua sắm.
  • Cách Trường THPT Ninh Kiều chỉ 500m, phù hợp cho gia đình có con em học tập.
  • Gần bệnh viện Đa khoa Trung ương Cần Thơ, đảm bảo an tâm về sức khỏe.
  • Đường 3/2 là tuyến đường chính, dễ dàng kết nối với các khu vực khác trong thành phố.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:28.968 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng, cũng như là cơ hội đầu tư sinh lời cho các nhà đầu tư bất động sản.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản đắc địa này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin và đặt lịch xem nhà!