Bán nhà mặt tiền Đinh Bộ Lĩnh, 217m², 79 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà mặt tiền Đinh Bộ Lĩnh, 217m², 79 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

79 tỷ
217 m² - 364 triệu/m²

14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
217 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư vàng tại mặt tiền Đinh Bộ Lĩnh, quận Bình Thạnh! Ngôi nhà này không chỉ là nơi ở mà còn là một tài sản giá trị sinh lời cao với thu nhập cho thuê ổn định.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 217m² (7x28m)
  • Bố trí: 1 hầm, 8 tầng
  • Đặc điểm: Đang cho thuê với giá 160 triệu/tháng, vị trí đẹp, thích hợp cho kinh doanh buôn bán.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần ngã tư Hàng Xanh, nơi tập trung nhiều cửa hàng và dịch vụ
  • Thuận tiện di chuyển đến các quận lân cận như quận 1, quận 2
  • Cách bến xe Miền Đông chỉ 1.5km, dễ dàng cho việc vận chuyển hàng hóa
  • Gần nhiều trường học, bệnh viện, và chợ truyền thống
  • Hệ thống giao thông công cộng tiện lợi, dễ dàng tiếp cận các tuyến Metro trong tương lai

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 79 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn tìm kiếm một tài sản sinh lời ngay lập tức từ cho thuê, hoặc cho những ai đang tìm kiếm một vị trí kinh doanh lý tưởng tại khu vực sầm uất.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này, hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà!