Bán nhà mặt tiền Cộng Hòa, Tân Bình 202m² giá 86 tỷ - Đầu tư sinh lời cao! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà mặt tiền Cộng Hòa, Tân Bình 202m² giá 86 tỷ - Đầu tư sinh lời cao!

86 tỷ
202 m² - 426 triệu/m²

9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
202 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại nhà mặt tiền đường Cộng Hòa, Tân Bình! Với thiết kế ấn tượng và vị trí đắc địa, đây là lựa chọn hoàn hảo cho những ai tìm kiếm một bất động sản sinh lời cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 202m² (8,45m x 24,1m)
  • Bố trí: 7 tầng 1 hầm, tổng diện tích sàn lên đến 1.141m²
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường Cộng Hòa, gần ngã ba Bình Giả, cách Hoàng Hoa Thám chỉ 400m, hướng Nam.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trục đường chính, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.
  • Cách sân bay Tân Sơn Nhất chỉ 10 phút, thuận tiện cho việc di chuyển.
  • Phục vụ đầy đủ tiện ích xung quanh như siêu thị, bệnh viện, trường học.
  • Nằm trong khu vực phát triển mạnh, tiềm năng tăng giá bất động sản cao.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 86 tỷ (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội lý tưởng cho các nhà đầu tư bất động sản, những ai đang tìm kiếm một tài sản có khả năng sinh lời cao từ cho thuê hoặc phát triển dự án thương mại.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà.