Bán nhà mặt tiền Cộng Hòa 348m² giá 60 tỷ - Vị trí kinh doanh đắc địa! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà mặt tiền Cộng Hòa 348m² giá 60 tỷ - Vị trí kinh doanh đắc địa!

60 tỷ
348 m² - 172 triệu/m²

12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
348 m²

Chính chủ cần bán gấp nhà mặt tiền đường Cộng Hòa, Phường 12, Quận Tân Bình, với diện tích rộng 348m² (12x29m). Đây là một cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để đầu tư kinh doanh, với kết cấu 1 lầu, thuận tiện cho việc xây mới theo nhu cầu sử dụng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 348m²
  • Bố trí: 1 lầu, có thể xây mới theo mục đích sử dụng
  • Đặc điểm: Nhà mặt tiền, thuận tiện cho việc kinh doanh đa ngành nghề như văn phòng, ngân hàng, nhà hàng, khách sạn, thẩm mỹ viện, showroom,

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu vực kinh doanh sầm uất bậc nhất quận Tân Bình
  • Thuận tiện di chuyển đến sân bay Tân Sơn Nhất, chỉ cách vài phút
  • Đang trong quá trình xây dựng nhà Ga T3 của sân bay, tiềm năng phát triển lớn
  • Khu vực tập trung nhiều dịch vụ ăn uống, mua sắm, giải trí
  • Pháp lý rõ ràng, công chứng trong ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 60 tỷ VND, thương lượng

Phù hợp với ai:

Bất động sản này lý tưởng cho các nhà đầu tư, doanh nhân tìm kiếm một vị trí kinh doanh tiềm năng tại khu vực sầm uất, hoặc những ai có nhu cầu xây dựng văn phòng, khách sạn, nhà hàng cao cấp.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội vàng này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội