Bán nhà mặt tiền Chu Văn An, Bình Thạnh, 393.5m² - Cơ hội đầu tư vàng! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà mặt tiền Chu Văn An, Bình Thạnh, 393.5m² - Cơ hội đầu tư vàng!

86 tỷ
393 m² - 219 triệu/m²

Phường 12, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
393 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại mặt tiền Chu Văn An, Bình Thạnh! Đây là một bất động sản hiếm có với tiềm năng phát triển vượt trội, chắc chắn sẽ là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để xây dựng văn phòng, căn hộ dịch vụ hoặc showroom.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 393.5m² (15m x 22m nở hậu)
  • Bố trí: Nhà cấp 4, quỹ đất vuông vức, dễ dàng thiết kế theo nhu cầu sử dụng
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường mới mở, vị trí đẹp, giao thông thuận tiện

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Cách trường học, bệnh viện chỉ vài phút đi xe, phù hợp cho gia đình
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận qua hệ thống giao thông phát triển
  • Gần các khu vực vui chơi giải trí, đáp ứng nhu cầu giải trí cho cư dân

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 86 tỷ VND (thương lượng mạnh)

Phù hợp với ai:

Bất động sản lý tưởng cho nhà đầu tư, doanh nghiệp và những ai muốn sở hữu tài sản với tiềm năng sinh lời cao trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà.