Bán nhà mặt tiền Cần Vương Quy Nhơn 76m² 10.3 tỷ - Vị trí đắc địa | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà mặt tiền Cần Vương Quy Nhơn 76m² 10.3 tỷ - Vị trí đắc địa

10.3 tỷ
76 m² - 136 triệu/m²

Phường Ngô Mây, Thành phố Quy Nhơn, Tỉnh Bình Định

6 giờ trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
76 m²

Cơ hội hiếm có để sở hữu siêu phẩm nhà phố mặt tiền đường Cần Vương - trung tâm thành phố biển Quy Nhơn sầm uất, kiến trúc hiện đại sẵn sàng đón chủ nhân mới.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 76m² (Ngang 4.6m x Dài 16.5m)
  • Bố trí: Nhà 3 tầng (3 mê) đúc kiên cố, thiết kế hiện đại gồm 4 phòng ngủ (có phòng ngủ tầng 1 tiện lợi), 4 nhà vệ sinh, 1 phòng thờ trang nghiêm.
  • Đặc điểm: Nhà mới xây 100%, mặt tiền đường rộng 12m thông thoáng, thuận tiện kinh doanh đa ngành nghề hoặc làm văn phòng công ty.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách bãi biển Quy Nhơn thơ mộng chỉ 5 phút di chuyển
  • Gần trường Đại học Quy Nhơn, thuận tiện cho việc học tập và kinh doanh
  • Sát cạnh chợ Khu 6 - khu chợ sầm uất bậc nhất khu vực
  • Xung quanh là hệ thống trường học các cấp như Tiểu học và THCS Ngô Mây
  • Khu vực tập trung nhiều nhà hàng, khách sạn và dịch vụ du lịch phát triển

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.3 tỷ (Có thương lượng cho khách hàng thiện chí)
  • Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, đã gắn tài sản vào sổ, giao dịch nhanh chóng

Phù hợp với ai:

Lý tưởng cho gia đình đa thế hệ muốn tìm không gian sống đẳng cấp, các nhà đầu tư kinh doanh dịch vụ du lịch, homestay hoặc mở văn phòng đại diện tại vị trí trung tâm Quy Nhơn.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội an cư và đầu tư sinh lời tại vị trí vàng này. Liên hệ ngay để được hỗ trợ xem nhà và đàm phán giá trực tiếp!