Bán nhà mặt tiền Bạch Đằng, Quy Nhơn 195m² giá 20 tỷ - Kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà mặt tiền Bạch Đằng, Quy Nhơn 195m² giá 20 tỷ - Kinh doanh sầm uất!

20 tỷ
195 m² - 103 triệu/m²

Quy Nhơn, Bình Định

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
195 m²

Khám phá cơ hội sở hữu nhà mặt tiền Bạch Đằng, Quy Nhơn với diện tích 195m², thích hợp cho việc kinh doanh hoặc an cư lý tưởng. Với thiết kế 3 tầng lầu, căn nhà này đang hoạt động kinh doanh thành công, hứa hẹn mang lại nguồn thu ổn định cho chủ sở hữu.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 195m²
  • Bố trí: 3 tầng lầu
  • Đặc điểm: Nhà mặt tiền, nở hậu, hiện đang kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Cách bãi biển chỉ 1km, lý tưởng cho du lịch và nghỉ dưỡng
  • Đối diện là khu dân cư đông đúc, tạo cơ hội kinh doanh sầm uất
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 20 tỷ VND, có thương lượng

Phù hợp với ai:

Đây là một lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư sinh lời hoặc muốn có một ngôi nhà tại vị trí đắc địa ở Quy Nhơn.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này! Gặp chính chủ để xem nhà và thương lượng giá cả!