Bán nhà mặt phố Văn Miếu 51m² giá 41 tỷ - Kinh doanh sầm uất đối diện Quốc Tử Giám! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà mặt phố Văn Miếu 51m² giá 41 tỷ - Kinh doanh sầm uất đối diện Quốc Tử Giám!

41 tỷ
51 m² - 804 triệu/m²

Phường Văn Miếu, Quận Đống Đa, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
51 m²

Chính chủ cần bán gấp nhà mặt phố Văn Miếu, một trong những tuyến phố kinh doanh sầm uất bậc nhất Hà Nội. Với vị trí đắc địa đối diện Quốc Tử Giám, đây là cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ cho những ai muốn sở hữu một cơ sở kinh doanh lý tưởng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 51m²
  • Bố trí: 4 tầng, mặt tiền 5.5m
  • Đặc điểm: Nhà đang cho thuê kinh doanh, sổ đỏ vuông vắn, đẹp.

Tiện ích xung quanh:

  • Đối diện Quốc Tử Giám, thuận tiện thu hút khách du lịch
  • Gần các trường học nổi tiếng, thuận lợi cho gia đình có con nhỏ
  • Vỉa hè rộng, dễ dàng để xe máy và ô tô, thu hút khách hàng
  • Gần các dịch vụ tiện ích như ngân hàng, siêu thị, nhà hàng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 41 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà thích hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân đang tìm kiếm vị trí kinh doanh lý tưởng hoặc gia đình muốn an cư tại khu vực trung tâm, sầm uất của Hà Nội.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản đắc địa này!