Bán nhà mặt phố Trung Văn, Nam Từ Liêm, 43m² giá 15.8 tỷ - Kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà mặt phố Trung Văn, Nam Từ Liêm, 43m² giá 15.8 tỷ - Kinh doanh sầm uất!

15.8 tỷ
43 m² - 367 triệu/m²

Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
43 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại mặt phố Trung Văn, Nam Từ Liêm! Với vị trí đắc địa đối diện Bệnh viện Sốt rét và Cao đẳng Xây dựng, đây là nơi lý tưởng để kinh doanh và phát triển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 43m²
  • Bố trí: 4 tầng, mặt tiền 4m
  • Đặc điểm: Nhà xây dựng kiên cố, sổ đỏ vuông vức, sẵn sàng giao dịch.

Tiện ích xung quanh:

  • Đối diện Bệnh viện Sốt rét, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe
  • Cao đẳng Xây dựng gần kề, thu hút lượng người qua lại đông đúc
  • Các cửa hàng, quán ăn, dịch vụ phong phú xung quanh
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng kết nối đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 15.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn hoàn hảo cho các nhà đầu tư, doanh nghiệp muốn mở rộng kinh doanh hoặc những ai tìm kiếm một vị trí đắc địa để phát triển hoạt động thương mại.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội vàng này!