Bán nhà mặt phố Trần Duy Hưng Cầu Giấy 47m² giá 14 tỷ - Thang máy, ô tô đỗ cổng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà mặt phố Trần Duy Hưng Cầu Giấy 47m² giá 14 tỷ - Thang máy, ô tô đỗ cổng!

14 tỷ
47 m² - 298 triệu/m²

Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
47 m²

Chắc chắn bạn sẽ yêu thích ngôi nhà tuyệt đẹp này nằm trên phố Trần Duy Hưng, quận Cầu Giấy! Với thiết kế 6 tầng thông thoáng cùng diện tích 47m², đây là một cơ hội không thể bỏ qua cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 47m²
  • Bố trí: 6 tầng thang máy, mặt tiền rộng rãi, ô tô đỗ cổng thoải mái
  • Đặc điểm: Mặt tiền bề thế, vị trí đắc địa, sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch

Tiện ích xung quanh:

  • Chợ, siêu thị ngay gần, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Công viên và khu vui chơi cho trẻ em chỉ vài bước chân
  • Trường học các cấp, nổi bật là trường cấp 2,3 AMS, Ngôi Sao, cấp 2 Trần Duy Hưng trong bán kính 1km
  • Di chuyển thuận lợi ra các tuyến đường lớn như Nguyễn Chánh, Hoàng Minh Giám, Hoàng Đạo Thúy, Yên Hoà, Nguyễn Khang chỉ mất vài phút đi bộ
  • Khu vực phát triển sôi động, nhiều tiện ích đô thị phục vụ cuộc sống hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình đông người, những ai yêu thích không gian sống tiện nghi, gần gũi với thiên nhiên hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm tài sản có tiềm năng sinh lời cao.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để sở hữu ngôi nhà mơ ước này trước khi quá muộn!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam