Bán nhà mặt phố Tôn Đức Thắng, Đống Đa 92m² giá 90 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà mặt phố Tôn Đức Thắng, Đống Đa 92m² giá 90 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao!

90 tỷ
92 m² - 978 triệu/m²

Phường Văn Miếu, Quận Đống Đa, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
92 m²

Chắc chắn bạn sẽ không thể bỏ qua cơ hội sở hữu căn nhà mặt phố Tôn Đức Thắng, một trong những khu vực sầm uất và phát triển nhất tại Hà Nội!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 92m²
  • Bố trí: 2 tầng, mặt tiền 8.7m
  • Đặc điểm: Nhà mặt phố, vỉa hè rộng, thông số chuẩn đẹp, phù hợp cho mọi mô hình kinh doanh như showroom, ngân hàng, chuỗi thương hiệu và văn phòng cao cấp.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường đại học nổi tiếng như Quốc Tử Giám và Văn Miếu
  • Cách trung tâm thương mại và các dịch vụ tiện ích chỉ vài bước chân
  • Giao thông thuận tiện với nhiều tuyến xe buýt và gần ga Metro
  • Khu vực tập trung nhiều doanh nghiệp, cửa hàng và dịch vụ ăn uống sầm uất

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 90 tỷ

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư, doanh nhân muốn phát triển mô hình kinh doanh mới hoặc cho những ai đang tìm kiếm một mặt bằng đắc địa để khai thác tiềm năng sinh lời.

Liên hệ:

Nhanh tay liên hệ để có thêm thông tin chi tiết và không bỏ lỡ cơ hội này!