Bán nhà mặt phố Tôn Đức Thắng, Đống Đa 108m² giá 39.5 tỷ - Kinh doanh đắc địa! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà mặt phố Tôn Đức Thắng, Đống Đa 108m² giá 39.5 tỷ - Kinh doanh đắc địa!

39.5 tỷ
108 m² - 366 triệu/m²

Phường Hàng Bột, Quận Đống Đa, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
108 m²

Chào mừng quý khách đến với cơ hội sở hữu bất động sản đắc địa tại phố Tôn Đức Thắng, Đống Đa! Với diện tích 108m² và thiết kế 6 tầng có thang máy, nơi đây sẽ là lựa chọn lý tưởng cho các hoạt động kinh doanh đa dạng như Spa, Showroom, Phòng Khám và nhiều loại hình khác.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 108m²
  • Bố trí: 6 tầng, thang máy
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, vị trí đắc địa gần ngã 4 Tôn Đức Thắng - Nguyễn Thái Học - Chu Văn An - Hàng Cháo, VIEW Văn Miếu, phù hợp vừa ở vừa kinh doanh, có thương lượng giá.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học danh tiếng như THPT Đống Đa và THCS Hàng Bột, thuận tiện cho việc đưa đón trẻ.
  • Cách chợ Hàng Cháo chỉ 500m, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Gần bệnh viện Đa khoa Đống Đa, thuận tiện cho các trường hợp khẩn cấp.
  • Đường phố rộng rãi, dễ dàng di chuyển bằng xe máy, ô tô và gần các tuyến Metro.
  • Vị trí trung tâm, thuận tiện cho việc kinh doanh và thu hút khách hàng.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 39.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian vừa ở vừa kinh doanh, đặc biệt là những doanh nhân trẻ muốn khởi nghiệp hoặc các nhà đầu tư bất động sản.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được xem nhà miễn phí và thương lượng giá tốt nhất.