Bán nhà mặt phố Tô Ngọc Vân 160m² giá 119 tỷ - Kinh doanh sầm uất, view Hồ Tây! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà mặt phố Tô Ngọc Vân 160m² giá 119 tỷ - Kinh doanh sầm uất, view Hồ Tây!

119 tỷ
160 m² - 744 triệu/m²

Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
160 m²

Khám phá cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ với căn nhà mặt phố Tô Ngọc Vân, nơi hội tụ tất cả yếu tố cần thiết cho một kinh doanh thành công. Với vị trí đắc địa, mặt tiền rộng rãi, vỉa hè thoáng đãng, căn nhà này chắc chắn sẽ mang lại dòng tiền khủng cho chủ sở hữu.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 160m²
  • Bố trí: 9 tầng 1 hầm, được thiết kế thông minh với thang máy phục vụ cho nhu cầu sử dụng.
  • Đặc điểm: Nội thất cao cấp, view Hồ Tây tuyệt đẹp, ô tô tránh nhau, phù hợp cho các hoạt động kinh doanh sầm uất.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các khu vực thương mại sầm uất, thuận lợi cho việc kinh doanh.
  • Cách Hồ Tây chỉ vài phút đi bộ, lý tưởng cho không gian thư giãn.
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm.
  • Đầy đủ tiện ích như siêu thị, trường học, bệnh viện trong bán kính gần.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 119 tỷ
  • Giấy tờ: Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch ngay.

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các nhà đầu tư kinh doanh, các doanh nghiệp cần không gian làm việc sang trọng và hiệu quả, cũng như những ai tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng tại khu vực Tây Hồ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam