Bán nhà mặt phố Quang Trung 490m² giá 219.99 tỷ - Siêu hiếm, kinh doanh đỉnh! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà mặt phố Quang Trung 490m² giá 219.99 tỷ - Siêu hiếm, kinh doanh đỉnh!

219.99 tỷ
490 m² - 449 triệu/m²

Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
490 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một căn nhà mặt phố tuyệt vời tại Quang Trung, Hà Đông. Đây là một sản phẩm hiếm có, với mặt tiền rộng 18m và diện tích lên tới 490m², phù hợp tuyệt vời cho các hoạt động kinh doanh đa dạng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 490m²
  • Bố trí: Nhà cấp 4, vuông vắn, với thiết kế hiện đại, có thang máy và thang bộ đầy đủ.
  • Đặc điểm: Vỉa hè rộng 15m, ô tô đỗ cửa, thuận tiện cho việc kinh doanh, đặc biệt là các dịch vụ như văn phòng, spa, nail...

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các chung cư lớn, thuận tiện cho việc sinh sống và làm việc.
  • Cách ngân hàng và trường học chỉ vài phút đi bộ.
  • Gần chợ, siêu thị và sân vận động, đáp ứng đầy đủ nhu cầu cuộc sống hàng ngày.
  • Khu vực có dân trí cao, an ninh tốt, lý tưởng cho gia đình và kinh doanh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 219.99 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân hoặc gia đình cần một không gian sống kết hợp với kinh doanh. Với vị trí đắc địa và thiết kế hiện đại, đây là lựa chọn lý tưởng để phát triển sự nghiệp.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ với chúng tôi để được xem nhà miễn phí và nhận tư vấn pháp lý 24/7. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà đẹp này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam