Bán nhà mặt phố Phú Mỹ, Nam Từ Liêm 47m² giá 15.5 tỷ - Kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà mặt phố Phú Mỹ, Nam Từ Liêm 47m² giá 15.5 tỷ - Kinh doanh sầm uất!

15.5 tỷ
47 m² - 330 triệu/m²

Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
6 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
47 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà mặt phố Phú Mỹ, một trong những khu vực sôi động nhất của Nam Từ Liêm! Với vị trí đắc địa, nhà nằm ngay mặt phố, ngõ thông, ô tô tránh, thuận lợi cho việc kinh doanh. Chỉ cách đường Nguyễn Hoàng 100m và bến xe Mỹ Đình 500m, giao thông tại đây cực kỳ thuận tiện với nhiều tiện ích xung quanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 47m²
  • Bố trí: Thiết kế 4 tầng, tầng 1 dành cho kinh doanh, bếp và vệ sinh; tầng 2, 3, 4 mỗi tầng có 2 phòng ngủ, cầu thang giữa.
  • Đặc điểm: Mặt tiền 4m, sổ đỏ chính chủ, xác định bán đất, sẵn sàng giao dịch ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bến xe Mỹ Đình, thuận lợi cho việc di chuyển.
  • Cách đường Nguyễn Hoàng chỉ 100m, dễ dàng kết nối với các tuyến đường lớn.
  • Khu vực kinh doanh sầm uất, thu hút đông khách hàng.
  • Phục vụ đầy đủ tiện ích như trường học, bệnh viện, chợ, siêu thị trong bán kính gần.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 15.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này cực kỳ phù hợp cho những ai muốn đầu tư kinh doanh, mở cửa hàng hoặc cho thuê, với thiết kế hợp lý và vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được tư vấn và sở hữu căn nhà tuyệt vời này ngay hôm nay!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam