Bán nhà mặt phố Nguyễn Văn Tuyết, Đống Đa, 125m², KD đỉnh, giá 21.9 tỷ | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà mặt phố Nguyễn Văn Tuyết, Đống Đa, 125m², KD đỉnh, giá 21.9 tỷ

21.9 tỷ
125 m² - 175 triệu/m²

Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
125 m²

Cơ hội tuyệt vời cho nhà đầu tư! Bán nhà mặt phố Nguyễn Văn Tuyết, Đống Đa với vị trí đắc địa và tiềm năng kinh doanh cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 125m²
  • Bố trí: Nhà cấp 4, mặt tiền 10m, vuông vắn, dễ dàng thiết kế lại theo nhu cầu sử dụng.
  • Đặc điểm: Vị trí mặt phố, khu vực sầm uất, gần nhiều tòa nhà văn phòng và trường đại học, thuận lợi cho việc kinh doanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường Đại học Thương mại, thuận tiện cho sinh viên và giảng viên ghé thăm.
  • Chỉ cách trạm Metro 500m, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.
  • Khu phố tập trung nhiều nhà hàng, quán cà phê và dịch vụ tiện ích khác, tạo cơ hội kinh doanh phong phú.
  • Gần bệnh viện Đống Đa 1km, phục vụ nhu cầu chăm sóc sức khỏe.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 21.9 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư kinh doanh, xây dựng văn phòng, nhà hàng, hoặc phòng khám trong khu vực sầm uất của Đống Đa.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và xem nhà.