Bán nhà mặt phố Ngô Thì Nhậm 210m² giá 100 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà mặt phố Ngô Thì Nhậm 210m² giá 100 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao!

100 tỷ
210 m² - 476 triệu/m²

Hai Bà Trưng, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
210 m²

Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mặt phố Ngô Thì Nhậm, quận Hai Bà Trưng, Hà Nội. Với diện tích lên tới 210m² và mặt tiền hơn 7m, đây là một thửa đất vuông vắn hiếm có, rất thích hợp cho việc đầu tư và phát triển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 210m²
  • Bố trí: Nhà 4 tầng, thiết kế thông thoáng
  • Đặc điểm: Kết cấu kiên cố, thuận lợi để xây tòa nhà cao tầng cho thuê hoặc làm văn phòng, khách sạn

Tiện ích xung quanh:

  • Mặt phố rộng 20m, vỉa hè siêu rộng, thuận lợi cho việc kinh doanh mọi ngành nghề
  • Gần các trường học, bệnh viện, và trung tâm thương mại lớn
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm của Hà Nội
  • Cộng đồng dân cư đông đúc, môi trường kinh doanh sôi động

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 100 tỷ VND – Thương lượng trực tiếp với chính chủ

Phù hợp với ai:

Căn nhà rất phù hợp cho những nhà đầu tư muốn khai thác kinh doanh, làm văn phòng hoặc khách sạn trong khu vực trung tâm sầm uất của Hà Nội.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội vàng này!