Bán nhà mặt phố Liên Tỉnh 5, 28,5 tỷ, 253m² - Cơ hội đầu tư lý tưởng tại Quận 8! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà mặt phố Liên Tỉnh 5, 28,5 tỷ, 253m² - Cơ hội đầu tư lý tưởng tại Quận 8!

28.5 tỷ
253 m² - 113 triệu/m²

5, 8, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
253 m²

Cơ hội không thể bỏ lỡ để sở hữu một căn nhà mặt phố tại vị trí đắc địa của Quận 8, TP. Hồ Chí Minh! Với diện tích rộng rãi 253m², căn nhà này không chỉ phù hợp cho gia đình mà còn là một lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 253m²
  • Bố trí: Không gian mở, phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng
  • Đặc điểm: Vị trí thuận lợi, pháp lý đầy đủ, không gian thoáng mát

Tiện ích xung quanh:

  • Công viên Lê Lợi, nơi lý tưởng để thư giãn và tập thể dục
  • Siêu thị Bách Hóa Xanh 1879 Phạm Thế Hiển, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Trường mầm non Hoa Mai Quận 5, gần gũi và thuận lợi cho con em đi học
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận như Quận 7, Quận 5 và trung tâm TP. HCM
  • Gần các tuyến đường lớn, thuận lợi cho việc lưu thông bằng ô tô và xe máy

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 28,5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình đang tìm kiếm một không gian sống rộng rãi, thoáng đãng hoặc cho các nhà đầu tư muốn khai thác tiềm năng phát triển trong tương lai.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay hôm nay để biết thêm thông tin chi tiết!