Bán nhà mặt phố Lâm Hạ, view hồ 81m² giá 44.5 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà mặt phố Lâm Hạ, view hồ 81m² giá 44.5 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

44.5 tỷ
81 m² - 549 triệu/m²

Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
81 m²

Chúng tôi xin giới thiệu đến bạn một bất động sản siêu hiếm trên thị trường với vị trí đắc địa tại phố Lâm Hạ, Long Biên. Đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một căn nhà vừa ở vừa kinh doanh với tầm nhìn tuyệt đẹp hướng hồ Lâm Hạ và sân bay Gia Lâm. Với đường phố rộng rãi, vỉa hè thoải mái cho việc đỗ xe, khu vực này đang phát triển mạnh mẽ với hoạt động kinh doanh sầm uất.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 81m²
  • Bố trí: 4 tầng, cầu thang giữa, 4 phòng ngủ
  • Đặc điểm: Nhà chủ tự xây dựng chắc chắn, phù hợp cho kinh doanh, văn phòng, hoặc làm nhà ở.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Bệnh viện Tâm Anh, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe
  • Đối diện toà chung cư HC Golden, thu hút lượng khách hàng lớn
  • Khu vực có nhiều nhà hàng, quán cà phê, dịch vụ tài chính ngân hàng phát triển
  • Chỉ vài bước đến Phố Hồng Tiến, giao thông thuận lợi
  • Gần sân bay Gia Lâm, thuận tiện cho việc di chuyển

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 44.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho những ai muốn đầu tư kinh doanh, mở văn phòng hoặc đơn giản là tìm kiếm một nơi ở thoải mái, tiện nghi với tiềm năng tăng giá cao trong tương lai.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà miễn phí 24/7!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam