Bán nhà mặt phố Kim Ngưu 96m² giá 47.5 tỷ - Kinh doanh sầm uất, gara ô tô | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà mặt phố Kim Ngưu 96m² giá 47.5 tỷ - Kinh doanh sầm uất, gara ô tô

47.5 tỷ
96 m² - 495 triệu/m²

Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
96 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu nhà mặt phố Kim Ngưu, vị trí đẹp nhất, vỉa hè rộng rãi, nơi lý tưởng cho các hoạt động kinh doanh sầm uất. Với thiết kế thông sàn, bất động sản này hứa hẹn mang lại lợi nhuận cao cho chủ sở hữu.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 96m²
  • Bố trí: Nhà 3 tầng, mặt tiền 5.5m, có gara ô tô
  • Đặc điểm: Sổ đỏ vuông đẹp, hướng Tây

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các tuyến phố sầm uất như Lạc Trung và Kim Ngưu
  • Thích hợp cho việc kinh doanh, buôn bán với lưu lượng người qua lại lớn
  • Có nhiều dịch vụ tiện ích xung quanh như ngân hàng, nhà hàng, cửa hàng tiện lợi
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 47.5 tỷ

Phù hợp với ai:

Nhà mặt phố Kim Ngưu là lựa chọn hoàn hảo cho các nhà đầu tư, doanh nhân có tầm nhìn xa, muốn phát triển kinh doanh hoặc mở rộng mô hình hiện tại.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản đắc địa này!