Bán Nhà Mặt Phố Hào Nam 151m² giá 68 tỷ - Vị trí đắc địa, tiềm năng cao | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán Nhà Mặt Phố Hào Nam 151m² giá 68 tỷ - Vị trí đắc địa, tiềm năng cao

68 tỷ
151 m² - 450 triệu/m²

Đống Đa, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
151 m²

Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mặt phố Hào Nam, nơi tọa lạc trong khu vực đắc địa của quận Đống Đa, với hạ tầng giao thông hiện đại và tiện ích xung quanh phong phú.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:151m²
  • Bố trí:3 tầng, nhà cũ xác định bán đất
  • Đặc điểm:2 mặt tiền, mặt trước là mặt phố, mặt sau là đường ô tô tránh, khổ đất đẹp, phong thủy tốt, đã có giấy phép xây dựng cao tầng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần ga tàu điện, thuận tiện di chuyển
  • Khu vực dân trí cao, an ninh tốt
  • Phù hợp cho nhiều loại hình kinh doanh như ngân hàng, khách sạn, văn phòng, thẩm mỹ, bệnh viện
  • Đường Hào Nam rộng 25m, giao thông thông thoáng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:68 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp với những nhà đầu tư đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để xây dựng trụ sở văn phòng hoặc kinh doanh, cũng như những ai muốn sở hữu một bất động sản giá trị tại Hà Nội.

Liên hệ:

Hãy nhanh chóng liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này! Chúng tôi cam kết hỗ trợ bạn trong quá trình giao dịch một cách nhanh chóng và thuận lợi nhất.