Bán nhà mặt phố Hàng Bạc Hoàn Kiếm 38m² giá 37 tỷ - Kinh doanh đỉnh chóp! | TongkhoBDS.com

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà mặt phố Hàng Bạc Hoàn Kiếm 38m² giá 37 tỷ - Kinh doanh đỉnh chóp!

37 tỷ
38 m² - 974 triệu/m²

Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
38 m²

Khám phá cơ hội sở hữu siêu phẩm bất động sản mặt phố cổ Hàng Bạc, Hoàn Kiếm! Với diện tích 38m² và 5 tầng thiết kế thông minh, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn vừa ở vừa kinh doanh tại vị trí đắc địa bậc nhất Hà Nội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 38m²
  • Bố trí: Tầng 1 thông sàn kinh doanh, các tầng 2, 3, 4 mỗi tầng 1 phòng, cầu thang và WC ở cuối, tầng 5 có tum sân phơi.
  • Đặc điểm: Khung cột chắc chắn, pháp lý sạch với sổ đỏ chính chủ, giao dịch nhanh chóng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các điểm tham quan nổi tiếng như Hồ Hoàn Kiếm, Nhà Thờ Lớn Hà Nội.
  • Thuận lợi di chuyển đến các khu vực trung tâm và các quận lân cận.
  • Nằm trong khu vực đông đúc khách du lịch, dễ dàng kinh doanh các mặt hàng dịch vụ.
  • Gần các dịch vụ tiện ích như siêu thị, quán cà phê, nhà hàng.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 37 tỷ VND (còn thương lượng)

Phù hợp với ai:

Phù hợp với các nhà đầu tư muốn khai thác kinh doanh tại khu vực phố cổ hoặc những gia đình mong muốn tìm kiếm một không gian sống và làm việc lý tưởng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản đắt giá này! Liên hệ ngay để được xem nhà và thương lượng giá hợp lý.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội