Bán nhà mặt phố Hai Bà Trưng, Q. 3, HCM - Diện tích 106m², kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Bán nhà mặt phố Hai Bà Trưng, Q. 3, HCM - Diện tích 106m², kinh doanh sầm uất!

31.3 tỷ
106 m² - 295 triệu/m²

Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
106 m²

Chúng tôi xin giới thiệu đến quý khách hàng một cơ hội đầu tư tuyệt vời với căn nhà mặt phố tại Hai Bà Trưng, phường Võ Thị Sáu, quận 3, TP Hồ Chí Minh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 106m² (5.1 x 20m)
  • Bố trí: 1 trệt + 3 tầng
  • Đặc điểm: Vị trí đắc địa ngay trung tâm quận 1 và quận 3, thuận tiện cho việc kinh doanh và buôn bán.

Tiện ích xung quanh:

  • Đối diện chợ Tân Định, nơi giao thương sầm uất.
  • Kế bên nhà thờ Tân Định, tạo nên không gian văn hóa phong phú.
  • Gần các trường học mẫu giáo, cấp 1, 2, 3, thuận tiện cho gia đình có trẻ nhỏ.
  • Khu vực giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 31.3 tỷ VND ~ 295.2 triệu/m²

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư kinh doanh, hoặc muốn an cư tại vị trí trung tâm, tiện lợi mọi bề.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ với chúng tôi để không bỏ lỡ cơ hội này!